• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS

Ly ly 5890 - Người đầm, múp, BJ trơn mượt

manhlam 

Nông dân chăm chỉ
CHECKER TEAM HN
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 3.00 star(s)
Đánh giá nước da 3.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 3.00 star(s)
Đánh giá ngực 3.00 star(s)
Đánh giá eo 3.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Không gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Tiếp tục khai phá phân khúc giá rẻ dưới 400K, lần này nông dân lựa chọn mức giá gần như sát đáy 250K để trải nghiệm. Dẫu biết ở phân khúc này không thể kì vọng nhiều vào ngoại hình nhưng bù lại một em hàng service tốt sẽ giúp nhiều anh em chống vã có được những sự lựa chọn dễ để xuống tiền hơn.

Với bộ hình có phần đầy đặn và hấp dẫn của Ly ly thì nông dân em cũng muốn trải nghiệm một chút xem đc bao phần như hình. Bốc máy lên nhắn tin chỉ một lát sau là em đã qua, Chưa tới 10 phút là em đã qua.

Ngoại hình - Giao tiếp
Với phân khúc 250K thì đúng là không nên kì vọng nhiều. Tuy nhiên thì Ly ly cũng không phải là xấu. Chỉ là người hơi đậm, da không được sáng nên nhìn tổng thể sẽ hơi bị tối khiến nhiều anh em cụt hứng mà thôi. Bù lại thì em cũng khá là lễ phép và nhẹ nhàng, cũng có chút vui vẻ nên anh em nào không quá chú trọng vẻ ngoài thì thái độ thân thiện của em này là một điểm cộng lớn cho cuộc vui.

Về những nét chính thì vếu của em này thuộc vào hệ cam chanh, do phần người đậm làm lu mờ những vẫn bóp ổn, bụng thì có mỡ thừa là điều chắc chắn. Chính vì vậy mà điểm cộng cả em dồn cả vào phần mông, vỗ sướng và doggy phành phạch.

Service - Kĩ năng
Về phần kỹ năng, đây là một trong những màn BJ phải gọi là cực kì thỏa mãn từ trước đến nay của nông dân, cái lưỡi trơn mượt, cái miệng ấm. Tất cả mơn trớn phần dưới của nông dân 1 cách tỷ mỉ đến ngạc nhiên, bởi vậy em cứ nằm im mà tận hưởng một lúc lâu chứ không vội vàng đi vào vấn đề chính.

Mặc dù hôm nay em đeo bao và chủ động lên trên nhưng vì có việc nên nông dân em chỉ chơi truyền thống và doggy thôi nhưng con bím này cũng khá thuyết phục ở độ bót và nước nôi.

Đây là một em hàng đáng giá trong phân khúc giá rẻ dành cho anh em. Đối thủ khá nặng ký của Cẩm Tiên trong cùng khu vực.

Bên trên Bottom