• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS

Toanthuathe

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Thần dâm
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
hẹn mãi mới setup gặp đc e phải nói e nó quá xứng đáng top 1 knv xinh dâm và đặc biệt kĩ năng điêu luyện khiến ae tê tái
V1 9/10
V2 9/10
V3 9/10
V4 9/10
Đặc biệt dịch vụ 10/10
Về dịch vụ e quá tốt

Đính kèm

193.1 KB · Xem: 506

Check trọc chim to111

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
em này đội seeding đông nhỉ
Ông này bánh mấy em 2 củ vào phá e nó à? Về bảo mấy em của ông 2 củ làm cho có tâm vào. 2. Củ mà vào 3 xoa 1 đập như cướp tiền thì e nó làm có tâm. Làm tận tụy nhiệt huyết được khen là đúng rồi. Giờ tự do ngôn luận cái gì chả được công nhận ngay.

Check trọc chim to111

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Về cá nhân tôi thì t thấy mặt LĐ ko teen thôi! Nhưng đc cái xinh kiểu sang. Nếu e ấy mà 18 đôi mươi thì giá e ấy phải 5-7 củ chứ ở đấy mà 2 củ cho các ông đi.

dumabagia

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Già là k ăn thua r. Chắc ông cũng già khú đế đúng k
Bố này yêu đơn phương e linh đan ko đc đáp lại hay sao mà thấy có vẻ như có thù với e linh đan của tôi nhỉ. đối với tôi thì cả bên knv hay bên ckv e ấy là hoàn hao nhất r. còn ở đây đéo có ai già khú đế cả. già khú đế các e cũng đéo đi đâu. tôi cũng đang muốn tìm thêm đc e nào đc như linh đan mà còn đéo tìm đc. mất bao nhiêu tiền ngu rồi vẫn fai quay về với e thôi. e masage còn đỉnh hơn cả mấy chị ở tài thu. 2 triệu tôi còn thấy rẻ toàn bo thêm cho e.

binzin

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Giọng ông nghe giống nik clone thì đúng hơn. Nếu các nik lập lên để khen em Linh đan toàn nik clone thì vào dưới bài em ấy xem mấy chục nik khen toàn nik clone hết ah nói ngu như chó. Ai đi em linh đan rồi thì biết có bảo về rì viu e ấy cũng ko cần vì e ấy ngày nào cũng ko đi hết khách từ chối còn ko hết đéo đâu phải cần nik clone vào nâng hàng như mấy em hàng lười biếng của các ông

Wolfe 

꧁༺ ♓︎ ༻꧂
VIP MEMBER
Linh Đan dịch vụ xịn nhất các web luôn nhé. Rất tận tâm với nghề.
Ông nào đi ms rồi sẽ thấy giá 2 củ ko đắt.
Éo gì 2 củ vừa dc ms + liếm láp toàn thân + sờ nghịch vô tư + chịch

Bên trên Bottom