Nguyennam20000 

Ngắm Đào
VIP MEMBER
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Trên 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Nói thật với các bác đây làm lần đầu tiên e đi chơi gái, từ trước đến h e chưa chạm vào đàn bà bao giờ cả nên quyết định đi chơi thử một lần, sau bao ngày suy nghĩ cuối cùng e quyết định book Đan Anh, (gu của mình là hơn tuổi, dâm đãng 1 chút, người phải ngực tấn công mông phòng thủ)
Mình lên nhận phòng thì khoảng 10 15 phút sau e có mặt. Em mặc ngoài bộ áo trông giống áo đi nắng, lúc cởi ra là bộ đồ bikini bằng len vô cùng quyến rũ ôm chầm lấy mình, người e ấm vclol mình lấy đôi bàn tay lạnh buốt sờ lên vú rồi sờ xuống mông e ấy kêu lạnh quá kêu ré lên🤣🤣🤣🤣. Cả hai ôm lấy nhau như chết đói, phần vì e cũng vã lắm, rồi cả 2 cùng cởi hết quần áo leo lên trên giường ngồi ấp nhau chán chê, khám phá những nơi mà mảnh vải che không hết, vú Đan Anh mềm kinh khủng luôn, mông cũng to vật vã, người xịt nước hoa thơm vcl kiểu nhẹ nhàng ý. Mình vật ngửa e ấy ra hôn hít từ gáy cổ rồi xuống bộ ngực mềm mại ấy thề phê vclol, 1 tay thì nhào nặn vú 1 tay thì sờ mông rồi e cũng khám phá ra chỗ đẹp nhất của e ý đó chính là con con hàu lấp ló sau chút lông mướt mịn như áo lông thú ý. UI Đến đoạn này thì e không chịu dc nữa rồi mu của e cao vcl thề với các bác là lần đầu tiên e thấy 1 cái lol hấp dẫn như vậy, nó khác hoàn toàn với những gì gi trong sách giải phẫu của trường y, em nhìn con hàu to múp như thế muốn lao ngay vào banh hết cỡ hai chân e ra và thưởng thức những gì được coi là tinh túy của nó tiết ra, nhưng thôi e hơi rén nên không ham hố vụ tê vét lắm. Cùng sau màn dạo đầu e cũng chủ động đeo bao vào chiến luôn trong tư thế cưỡi ngựa. E khen mình con cặc mình to nêm mình thấy ngại, bên trong vừa bót vừa ấm e nhấp từng nhịp rất đều và nhẹ nhàng cả cái mu lol to chà bá ôm khít lấy con cặc từng nhịp lên xuống nằm vật ra gường phê quá 2 mắt nhắm lại thưởng,kệ cho đan anh ngồi trên người hành sự, thi thoảng e không nhấp e ngoáy ngoáy chiếc mông làm con cu mình bị kích thích quá trời luôn nên bị out quá sớm chưa kịp lật ngược thế cờ mà đã thua rồi 🥲🥲🥲🥲. Sau khi hoan lạc xong e vs mình tâm sự đủ thứ rồi mới dời đi. Đan anh mọi thứ ổn trong tầm phân khúc 500k nên mình thấy thế bank e hẳn 600k luôn. Chắc chắn sẽ còn gặp lại phục thù.

Bên trên Bottom