HUYỀN CHÂU XINH GÁI MS4165-700K MÔNG TO LỒN CỰC ĐẸP NHƯNG CHỈ CHO CHƠI 20ph

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 3.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Trên 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Cơ bản
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Gục giã
Đánh giá khả năng gặp lại Có thể sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Tiếp Seri “ Khai Xuân” với em gái miền Nam Huyền Châu của bánh @Yêu Gái Đẹp lần đầu tôi thử thẩm.
Thấy bài em mới lên, lúc đó đang lang thang mạn Cầu Giấy thế là thử sét kèo ai dè được luôn. Bãi đáp CV này cũng khá quen thuộc nhưng khá nguy hiểm vì ngay mặt đường sông tô Lịch.
Lấy phòng đợi chừng hơn 20ph thì em nó tới. Vào phòng vẫn đeo khẩu trang mà chào tôi bằng chất giọng miền nam nhẹ nhàng.
HC: Anh đợi em lâu không ? Giờ cao điểm kẹt xe quá nên em tới muộn.
MD: Không sao em, anh chờ cũng chưa lâu.
HC: Anh tắm rồi phải hơm, chờ em chút xíu nhé.
Em nó cởi đồ rồi vào nhà tắm lướt qua hàng nước và quay lại cùng với lọ gel, giấy vs và bao cs.
MD: Em xinh và dễ thương lắm, mông bự đẹp quá!
HC: Dạ, em ăn vào hết mông nên hông có ngực , chút doogy nha. Giờ em làm cho anh nhé.
Tôi đề nghị xin vài kiểu ảnh nhưng em nó một mực từ chối và chỉ muốn chiến luôn. Tôi đành để em nó làm sau đó thấy em nó khá căng thẳng. Em nó Bj rồi hôn ti khá nhanh nhưng tôi vẫn chưa cứng vì cảm thấy không thoải mái lắm khi thấy em căng thẳng. Chỉ đến khi tôi đè em nó ra và khám cái lồn thì mới nứng mạnh vì nó hồng và quá đẹp. Tôi định vét nhưng em nó ngăn lại không cho và với lấy bao đeo vào và bắt đầu địt nhau. Em nó lên trước dập được vài cái thì muốn tôi lên. Tư thế đối mặt nhìn em nó xinh kiểu baby cùng với cái lồn đẹp nên tôi nứng mạnh và định hôn môi thì em nó né “ em không hôn ai đâu anh” Tôi nhỏm ngưởi dậy dập rất căng khiến em nó nhăn mặt kêu “ ôi vào sâu quá đau em” và cứ đẩy tôi ra rồi xoay lại “ dogyy đi anh, mông em bự em thích được doggy” . Mông em nó bự thật mẩy doggy rất thích. Lúc này tôi với đt chụp được 2 cái ảnh làm vốn để ae thị dâm. Em nó thấy tôi doggy mạng nhưng chưa ra thì khuỵ xuống
HC: “ anh dai thế? Em chỉ có 20 phut với anh thôi, em còn phòng khác đợi. Anh muốn lâu hơn thì lần sau bao 2 shot em sẽ ở lại với anh khoảng 40ph”
MD: ủa, 20ph thôi á, nãy giờ chắc được gần 20ph rồi. Anh chưa bao giờ đi chơi mà có 20ph như vậy.
HC: Em đi 700k ở 20ph cùng anh là nhiều rồi đó anh, anh thông cảm nha, cho em đi nha, bữa sau gặp anh bao 2 shot thì nhắn báo em trước để em hẹn phòng sau.
MD: Thôi được rồi, vậy nay dừng ở đây.
Tôi khá hụt hẫng khi kết thúc lãng nhách như vậy, càng tiếc hơn khi cái lồn rất đẹp của em nó không cho chụp.
Trải nghiệm xong thì tôi đánh giá thế này:
Dáng: Lúc mặc đồ nhìn kiểu dây dây cao cao nhưng khi lột ra thì phần thân dưới em nó rất nở nang. Giống kiểu mấy cô gái trong tranh thời Phục Hưng vậy. Nhìn rất phồn thực và gợi dục : 8/10
Da: Trắng trẻo mịn màng. 9/10
Mặt: Xinh xắn , dạng khuôn mặt nhỏ nên nhìn khá non 8/10
Ngực: Tự hiên hệ chanh, nhỏ như mấy bé gái lớp 5-6 chớm dậy thì 5/10
Eo: Thon tôn vòng ba, trên mu có vết sẹo mổ nhưng tôi thấy không vấn để gỉ. 8/10
Mông: Rất to mẩy so với dáng em nó, doggy cực cuốn. 9/10
Lồn: Cực đẹp, hồng hào, chưa cavat, khít lắm Kiểu lồn này nhìn không chán. 10/10
Thái độ & dịch vụ: 6/10
Lúc đầu khá vui vẻ khi mà em nói chỉ được 1 shot 20ph là quá ngắn và vội vàng. Mọi thứ ào ào, lướt lướt qua nên khá là tụt mood.

Đề nghị ông bánh @Yêu Gái Đẹp làm việc lại với em hàng về thời gian đi nhé.
Tôi comment vào bài em nó thì ông xoá đi khi tôi phản ánh thời gian ngắn nhưng tôi vẫn khen hàng họ của em nó? Ông cũng chặn tôi không được comment nữa. Ông làm thế là dở đấy!

Minh hoạ kiểu dáng người em nó thân trên nhỏ thân dưới to:

30giây

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
E này mình đi cũng bị thế, nện đc 15p là e nó tỏ thái độ xong kêu a có ra đc k. Thái độ vđ ra. Mình ngày xưa đi e nào ntn là về viết bài review thái độ lồi lõm ngay, đợt này chán chả buồn viết.

Yêu Gái Đẹp 

Ngắm Đào
Cung Cấp Đào HN
kiếm máy bay mà chơi đi mấy cu cho time thoải mái , hàng bố mày toàn trẻ khoẻ , có em thế nọ có em thế kia , đã thấy hàng bố tráo bao giờ chưa , ưng thì đi đéo ưng thì thôi , bố rất ghét với dị ứng mấy con lợn ăn theo và cắn theo bầy ntn . 1 thằng vào cắn là cả bầy nhao nhao vào . Bố nói luôn là hàng của bố ko con nào cho địt 1-2 tiếng đâu , nó còn khách chờ bao giờ mới tới lượt , Đừng thằng nào đi hàng của bố nữa nhé , kiếm hàng khác mà chơi đi mấy thằng loz . Đừng tag tên bố nữa , dị ứng vkl

Chỉnh sửa lần cuối:

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
kiếm máy bay mà chơi đi mấy cu cho time thoải mái , hàng bố mày toàn trẻ khoẻ , có em thế nọ có em thế kia , đã thấy hàng bố tráo bao giờ chưa , ưng thì đi đéo ưng thì thôi , bố rất ghét với dị ứng mấy con lợn ăn theo và cắn theo bầy ntn . 1 thằng vào cắn là cả bầy nhao nhao vào . Bố nói luôn là hàng của bố ko con nào cho địt 1-2 tiếng đâu , nó còn khách chờ bao giờ mới tới lượt , Đừng thằng nào đi hàng của bố nữa nhé , kiếm hàng khác mà chơi đi mấy thằng loz . Đừng tag tên bố nữa , dị ứng vk
Bánh có this có that loại tự cho mình là bố thiên hạ như mày thì cũng đéo tồn tại được ở KNV này đâu. Góp ý cho mà tốt lên thì xù lông như con sâu bọ thối não.
Tao mà không lên tiếng thì những anh em khác ngậm bò hòn làm ngọt dài dài. 700k không nhiều với tao nhưng không ít với nhiều người. 20ph vào phòng ở Ks 200-250k rồi như địt trộm vậy? Bỏ tiền ra mua vui sao phải hèn thế? Đéo phải là bao nhiêu người đợi mà là do mày ngu đéo biết điều tiết. Ở đây hàng trăm em gái hàng chục bánh vẫn làm ăn tử tế thời gian vẫn tốt chứ đéo rẻ rách chộp giật như mày.
Mày giữ lấy hàng của mày mà chơi đi nhé con vật! Diễn đàn này có loại Bánh như mày thì cũng chỉ làm mang tiếng thôi. Cút cmm đi!!!

Chỉnh sửa lần cuối:

tinhyeudep 

Checker Xanh Chín
CHECKER TEAM HN
Em này gặp rồi lúc đi bên checker. Nhớ không nhầm còn mang chai nước xúc miệng gì đó. Lúc em nó đến còn bảo mình là chạy tour nhiều khách sạn còn xin tiền taxi nữa. Hôm đó cũng định cho nhưng thấy miệng em hơi mùi chắc mới buscu bác nào bị hôi hôi xong nên mình mất hứng không cho :D

Who Is This

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
thằng này có mấy em mỗi web 1 tên và giá chỉ 500-600 đôn 1 củ ae chú ý
Trâm anh 500k -1 củ
Con 600k ở ksan zeed về cũng 1 củ
Cả 2 vẫn hoạt động vs giá rẻ về để chụp mũ checker

Đính kèm

377.7 KB · Xem: 308
    488.8 KB · Xem: 282

JunVu

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Địt ở Đồ Sơn 250K còn không như thế chứ đừng nói hàng 700K
Đợt em đi đầu năm cũng 1 em của bánh này thì cũng ok giờ giấc ko thấy dục dã j còn nằm nói chuyện chán . Nhưng bánh nói như kia là ko được rồi. Em đi check chưa bao h gặp ca 20 p ntn bác Masterdit mà còn bị thì đúng là bánh nên xem lại nhắc nhở em hàng thì hơn.

Yêu Gái Đẹp 

Ngắm Đào
Cung Cấp Đào HN
Bánh có this có that loại tự cho mình là bố thiên hạ như mày thì cũng đéo tồn tại được ở KNV này đâu. Góp ý cho mà tốt lên thì xù lông như con sâu bọ thối não.
Tao mà không lên tiếng thì những anh em khác ngậm bò hòn làm ngọt dài dài. 700k không nhiều với tao nhưng không ít với nhiều người. 20ph vào phòng ở Ks 200-250k rồi như địt trộm vậy? Bỏ tiền ra mua vui sao phải hèn thế? Đéo phải là bao nhiêu người đợi mà là do mày ngu đéo biết điều tiết. Ở đây hàng trăm em gái hàng chục bánh vẫn làm ăn tử tế thời gian vẫn tốt chứ đéo rẻ rách chộp giật như mày.
Mày giữ lấy hàng của mày mà chơi đi nhé con vật! Diễn đàn này có loại Bánh như mày thì cũng chỉ làm mang tiếng thôi. Cút cmm đi!!!
Đừng chơi hàng bố mày nữa , hàng bố mày đầy khách , kiếm loại khác mà chơi đi cu , đừng sủa vào bài bố nữa ok , rách vcl

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên Bottom