• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS

Hân BaBy 3385 Bỏ Bom - Cần Lời Giải Thích Thoả Đáng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

vanthovocuong90

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Hôm nay em set kèo nhắn tin hẹn bé Hân Baby, nói thật em đi chơi ko nhiều, cũng chưa bao giờ report ai nhưng mà hôm nay mang cục tức về nên em viết lên đây để các mong được BQT phán xử

Link bài hân baby
https://kynuviet.plus/threads/han-baby-ms-3385.157/

Em nt hẹn lúc 15h37, nói với là em đang qua bé , 16h10 em đến nơi, lên phòng tắm rửa vệ sinh xong nhắn cho bé số phòng lúc 16h23. Bé bảo Ok, em nằm đợi. Đợi suốt đến 16h49, gọi bé 2 cuộc, 1 cuộc ko nge, 1 cuộc tắt máy. Ok em hiểu bé đang tiếp khách, mặc dù em nt là bé ok đang qua nhé. nt lại bảo bé 5p ko qua a về, e đợi thêm 15-20p nữa vẫn ko qua....Thái độ này là sao các bác???? có đông khách thì thôi báo lại 1 tiếng em đi về ko lên phòng chớ, tiền phòng 210k (Thêm chai nước suối chuẩn bị cho bé) + tiền taxi từ Ba Đình qua và về (200k)....
Em có hình ảnh tin nhắn set kèo và hình ảnh nơi bé hẹn.

Chú Tễu

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Hân baby thì tôi gặp rồi, e hàng ko có lỗi. Lỗi ở đây là do ô bánh @Dận Chân và má mì hẹn bừa hẹn ẩu. Dkm tôi ghét nhất cái kiểu hẹn hò bảo e đạg qua đây xong nt ko trả lời gọi ko nghe máy. Đề nghị BQT xử lý làm trong sạch web, có pass tin nhắn như thế còn bom. Đã bom rồi còn bơ luôn ko thèm nt lại xin lỗi hay gì. Nghĩ chắc chủ thớt là gà mới nở nên ko tố cáo

Dận Chân 

? Ái Tân Giác Na
Cung Cấp Đào HN
28 p thì bỏ boom gì bác, khi e hàng lên đâu có bác, mình có thể check cam, nếu chưa đến 30 p ông bảo là boom thì cả web e nào cũng bị tính là boom pòng hết, tôi có thể khẳng định là e nó không quá 30 p đã đến
Em hàng còn nghĩ là bác chơi khăm báo pòng ảo, lên ko thấy bác trong pòng, trong khi cứ giục liên tục
Bác nt lúc 16h24 p và về trước 16h55 p , như vậy đc tính là bỏ boom ko?

Chỉnh sửa lần cuối:

ÁC QUỶ 

Sứ Giả Địa Ngục
VIP MEMBER
Lót dép ngồi hóng....Thông thường tôi đợi các em tầm 15-20 phút là cùng...Ít khi bị đợi quá 20 phút trừ khi em hàng nhắn tin là anh đợi em 1 chút nữa thì 30-40 phút hoặc thậm chí 50 phút cũng không sao...Chủ yếu là khi đông thì các em nên nhắn lại là đợi em tầm 1 lúc nữa thì checker cũng thông cảm bỏ qua và không bị ức chế khi chờ đợi./.

Dận Chân 

? Ái Tân Giác Na
Cung Cấp Đào HN
Lót dép ngồi hóng....Thông thường tôi đợi các em tầm 15-20 phút là cùng...Ít khi bị đợi quá 20 phút trừ khi em hàng nhắn tin là anh đợi em 1 chút nữa thì 30-40 phút hoặc thậm chí 50 phút cũng không sao...Chủ yếu là khi đông thì các em nên nhắn lại là đợi em tầm 1 lúc nữa thì checker cũng thông cảm bỏ qua và không bị ức chế khi chờ đợi./.
Đây khách bảo 5 phút thì về mà 4 p đã về, xong lên đây viết đợi 20 p cơ

ÁC QUỶ 

Sứ Giả Địa Ngục
VIP MEMBER
Giờ khách trả pòng đây, ông 15h53 đến lấy pòng và đợi 1 lúc 16h24 mới có pòng nhưng 16h54 đã trả pòng về rồi
Mình hỏi chút không phải...Thế khách đến cũng ghi thời gian à (nếu khách đến nhưng đợi lâu không có pòng thì sao)...Thế thời gian nhận phòng là lúc nào mà chỉ thấy thời gian trả phòng./.

Dận Chân 

? Ái Tân Giác Na
Cung Cấp Đào HN
Mình hỏi chút không phải...Thế khách đến cũng ghi thời gian à (nếu khách đến nhưng đợi lâu không có pòng thì sao)...Thế thời gian nhận phòng là lúc nào mà chỉ thấy thời gian trả phòng./.
À đấy chắc lễ tân nó kich máy lúc khách đến chờ dọn dẹp lấy pòng đó

Chỉnh sửa lần cuối:

ÁC QUỶ 

Sứ Giả Địa Ngục
VIP MEMBER
Đầu tiên tôi xin phép được tham gia cuộc tranh luận này dù nó chẳng liên đến tôi nhưng cũng mạn phép có chút thắc mắc.
Thứ 2 là tôi xin có chút ý kiến như sau:
- thứ nhất là bỏ qua thời gian đợi chờ, cũng có thể bác chủ sốt ruột, bực mình nên đợi lâu cũng sinh ra việc hét toáng thời gian (việc này tâm lý chung nên có thể hiểu được).
- thứ hai là theo mình thì sét kèo đầy đủ thông tin như pass, số phòng, bên ngoài) thì theo mình mặc định là đã chốt kèo thành công và nằm đợi em kia xuống. Vì vậy chủ threat cùng bác bánh cần xác nhận sự việc là: lịch sử cuộc gọi của bác chủ threat và em hàng có xuống phòng 502 không (có thể xảy ra trường hợp chủ threat vẫn đang ở đó hoặc đã về thậm chí không đến).

Đây là chút thắc mắc dù đếch phải việc của mình./.

Dận Chân 

? Ái Tân Giác Na
Cung Cấp Đào HN
Đầu tiên tôi xin phép được tham gia cuộc tranh luận này dù nó chẳng liên đến tôi nhưng cũng mạn phép có chút thắc mắc.
Thứ 2 là tôi xin có chút ý kiến như sau:
- thứ nhất là bỏ qua thời gian đợi chờ, cũng có thể bác chủ sốt ruột, bực mình nên đợi lâu cũng sinh ra việc hét toáng thời gian (việc này tâm lý chung nên có thể hiểu được).
- thứ hai là theo mình thì sét kèo đầy đủ thông tin như pass, số phòng, bên ngoài) thì theo mình mặc định là đã chốt kèo thành công và nằm đợi em kia xuống. Vì vậy chủ threat cùng bác bánh cần xác nhận sự việc là: lịch sử cuộc gọi của bác chủ threat và em hàng có xuống phòng 502 không (có thể xảy ra trường hợp chủ threat vẫn đang ở đó hoặc đã về thậm chí không đến).

Đây là chút thắc mắc dù đếch phải việc của mình./.
Bác đó có đến ko cần ảnh phòng cũng dc
Em hàng đến không thấy có khách , bên ksan xác nhận là bác đó về rồi, từ lúc bác đó nt đến về không quá 30 p, nhưng bác nói quá về thời gian lên

ÁC QUỶ 

Sứ Giả Địa Ngục
VIP MEMBER
Em hàng đến không thấy có khách , bên ksan xác nhận là bác đó về rồi, từ lúc bác đó nt đến về không quá 30 p, nhưng bác nói quá về thời gian lên
Thôi để đến 20.15 ngày 27/12/2022 để lão @Chánh Thanh Tra xử lý...Giờ tôi đi làm cốc bia ngắm gái đẹp đây./.

Chánh Thanh Tra 

ĐAO PHỦ KNV
Nhân viên
MỚI CHƠI
Như vậy nhà cung cấp đã xác nhận chủ thớt có đến và hẹn gặp.
Vấn đề tiếp theo Chánh cần quan tâm đó là thời gian.
Theo dẫn chứng của nhà cung cấp thì từ lúc chủ thớt báo phòng là 16h24 đến lúc ra về thanh toán tiền phòng là 16h54.
Chánh sẽ cần thêm phản hồi từ chủ thớt.

Nông Dân

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Giờ khách trả pòng đây, ông 15h53 đến lấy pòng và đợi 1 lúc 16h24 mới có pòng nhưng 16h54 đã trả pòng về rồi
Bỏ qua vấn đề bom khách hay ko, việc đó bác Thanh Tra sẽ phân xử, tôi cũng đã check em Hân Baby rồi, và ai cũng rõ em nó là bánh cầm số điều hàng và rất hot nên a e chờ cỡ 1 tiếng là bt. Nhưng em nó rất khéo nên a e khi gặp em nó rồi sẽ cho qua.
Vấn đề ở đây tôi muốn hỏi ông Bánh là, bác chủ top nói 16h10 mới đến ks ? Tại sao bên ks lại tích giờ lấy phòng là 15h53. Rõ ràng là bánh cũng xác nhận 16h24 mới có phòng mà tích giờ nhận phòng lại là 15h53 vậy là ăn gian giờ ăn tiền của khách à ? Và tại sao nếu chưa có phòng lại tích được giờ nhận là 15h53. Nếu đang full phòng mà các bạn lại tích đc giờ khách nhận phòng à ??? Rất cần lời giải thích.
Thế này nghĩa là bên bạn thao túng cái giờ này rất dễ nên ko thể tin được .

- Việc cuối cùng : khi bác top nhắn 5p em ko qua anh về thì giả dụ em hàng có qua ko thấy khách thì hàng phải có nhắn tin hoặc gọi điện lại cho khách là a đâu rồi ? E đến rồi, hay chưa tới phải a chờ e xíu e tới ngay… nếu hàng có tn cuộc gọi thể hiện điều đó thì đưa ra chứ, tôi thấy tin nhắn dừng ở đó thì e hàng cũng chả đến phòng.

Nông Dân

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Như vậy nhà cung cấp đã xác nhận chủ thớt có đến và hẹn gặp.
Vấn đề tiếp theo Chánh cần quan tâm đó là thời gian.
Theo dẫn chứng của nhà cung cấp thì từ lúc chủ thớt báo phòng là 16h24 đến lúc ra về thanh toán tiền phòng là 16h54.
Chánh sẽ cần thêm phản hồi từ chủ thớt.
Tại sao 16h24 mới có phòng mà lại tích đc nhận phòng từ 15h53 hả ad ? Mà trong khi bác khách bảo 16h10 mới đến.
Tại sao ko có phòng lại bấm đc giờ khách nhận phòng, và bấm sớm ăn gian giờ để lấy tiền của khách sao ? Hay cái đó có thể chỉnh sửa thoải mái ?
Chả có cái ks nào full phòng lại biết trước phòng nào ra để tích sẵn giờ đến của khách, chỉ đc tích giờ nhận phòng thôi chứ

vanthovocuong90

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Haiizz... em lần đầu ra hà nội chơi, tưởng đâu phố hà nhiều bé vui vẻ nhiệt tình, chưa gì nt bảo ok lại bắt khách đợi, đợi rồi nt bảo đng qua vẫn chẳng thấy đâu. Em chắc chắn là từ lúc nt cho bé đến khi em trả phòng ra khỏi ks là hơn 40p, nếu chưa đủ 45p thì ko đủ đkien để report thì BQT gỡ bài giúp em nhé. Còn việc hẹn hò chốt kèo ntn thì em sợ lắm rồi, chả dám đi nữa đâu. Em xin hết, và dừng cmt tại đây ạ. Tk all!

vanthovocuong90

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Ak nãy bác nào bảo em có đến ks ko á, nếu ko đến thì cái hình kia đâu ra ạ...hix...đã ko đc vui vẻ thì xin các bâc đừng nói xấu em chớ. Em dân thật thà, có gì nói nấy ạ ?

Chỉnh sửa lần cuối:

vanthovocuong90

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Xác nhận với mod và bqt

- e đến lấy phòng tắm rửa xong mới nt báo p cho hàng nên thời gian lễ tân ghi e vào lúc đó là đúng. Thời gian ở tin nhắn cho hàng là sau khi đã tắm xong. Thời gian e ra về thì e ko biết nhưng e chắc là 40p e mới ra khỏi ks

- E mới chơi nên ko nắm rõ dc quy định là 45p mới dc tính là bỏ bom. Nếu biết e đã cố nán lại thêm.

- Sau khi ra về ko nhận dc bất cứ tin nhắn hay cuộc gọi nào của e hàng hỏi han hay nói là vào p ko thấy đâu.

- E nghĩ các bánh nên nói các e hàng, để khách chờ quá lâu khiến khách bỏ về thì cũng nên gọi hoặc nt lại khi đến ko thấy khách. Giả sử e đang ở thang máy đi xuống khi e thấy e hàng nt hoặc gọi thì e quay lên. E còn ko chắc liệu sau bao lâu khi e ra về thì e hàng mới qua. Có khi ko qua hoặc sau 30p về mới qua, cái đó chỉ e hàng mới biết

• Like
Reactions: VIP
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên Bottom