• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Thần dâm
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Có thể sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Gặp em nó từ hôm thứ 4 mà bận quá nay mới có thời gian Review.
Hôm đó định gặp em gái Thái Lan mà gọi mãi nhắn mãi nhiều ngày không được.
Thấy bài của Hà Anh mới lên, ảnh ọt bánh cuốn quá nên xách cặc đi trải nghiệm sớm.
Rất nhanh đã chốt được kèo. Lúc đầu thấy em nó báo ở DG cũng hơi chột dạ vì gặp Thư Kỳ ở đây quá 2 tiếng bọn nhân viên lên đập cửa thùm thụp. Nhưng thôi kèo chốt rồi thì cứ đưa chim vậy.
Lấy phòng thì khá ưng vì trang trí và ánh sáng huyền ảo rất hợp cho việc địt nhau.
Chưa đến 10 ph thì em nó đã đến rồi, tôi mới đánh răng xong còn chưa kịp tắm.
Ấn tượng là gương mặt đã nâng cấp toàn diện nhìn xinh như búp bê sống vậy.
Em nó vui vẻ chào hỏi “ em tắm rồi, anh tắm chưa? Nay trời hơi lạnh anh nhỉ?”
Tôi tắm xong ra leo lên giường lúc đó em nó mới bắt đầu cởi đồ trước mặt tôi , vừa cởi vừa nhìn mời gọi rất dâm đĩ. Em trần như nhộng với body ấn tượng ngực khủng nhọn hoắt hồng hào. Body em nó cũng đã đầu tư làm lại hút mỡ các kiểu nhìn rất gợi đòn.
Em lên giường và rúc vào ôm ấp rồi hôn hít từ mang tai lướt xuống cổ rồi bú ti còn tay thì vuốt cặc. Tôi nâng mặt em lên và bắt đầu hôn hít tít mù. Em hưởng ứng nụ hôn dài rồi bắt đầu trượt xuống Bj. Trước đó em nó ngậm kẹo nên khi Bj rất tê và phê. Màn Bj cực ấn tượng với ánh mắt dâm đãng thi thoảng ngước lên nhìn tôi mời gọi.
Nứng cặc quá thế là đưa bao cho em nó đeo và bắt đầu địt.
Màn địt bọp lên bờ xuống ruộng hồi lâu khiên cả 2 nóng ran và mỏi nhừ.
Em rút bao cho tôi và thay chiếc khác để chiến tiếp.
Trận chiến tiếp tục lần này em lên trên cưỡi ngựa và dập điên loạn. Phải nói là phê lòi luôn. Lồn mút chặt co bóp liên tục nhưng tôi vẫn chưa đầu hàng khi em đổ xập xuống người tôi ướt xũng và má đỏ ửng.
“ anh khoẻ quá à, em mỏi quá hii”
“ vậy tạm nghỉ chút nhé”
Em nằm vật ra gối đầu lên tay tôi, cả 2 nằm nghỉ và chém gió trên giời dưới biển rất lâu. Lúc này tôi mới để nghị xin vài kiểu ảnh và quay 1 đoạn video nhưng em nhất định không cho. Em giải thích vì ngại trên cơ thể vẫn đang trong quá trình hoàn thiện sau khi làm đẹp có các vết sẹo hút mỡ. ( tôi gặp nhiều em như thế rồi )
Nịnh mãi em mới đồng ý nhưng dùng điện thoại của em nó.
Em nó thay bao cho tôi và địt tiếp để tôi chụp ảnh. Chụp xong thì em nói để em chọn ảnh và chỉnh sửa rồi gửi cho tôi.
Em nằm và bắt đầu hì hụi sửa ảnh xoá xẹo các thứ còn tôi thì nghịch vú nghịch lồn em. Con cặc lại vươn lên rồi thế là lại đút vào địt tiếp. Lúc đầu em cứ sửa ảnh tôi cứ địt chậm dãi. Nhưng sau đó em buông điện thoại ghì chặt lấy tôi. Cái lồn lúc này co bóp liên hồi và nhoe nhoét nước. Tôi mở máy khâu và địt tới tấp cuối cùng cũng xối xả khi em ghì chặt và khoá môi. Kết thúc với 4 cái bao và mỏi rã rời. Em tút bao mang vào rồi tranh thủ tắm sau đó quay ra lại cầm đt sửa ảnh tiếp. Tôi thì mệt quá nằm vật ra hồi lâu. Em gửi cho vài cái ảnh đã làm xong rồi vui vẻ mặc đồ rồi xin phép đi trước.
Trải nghiệm em xong thì tôi có vài đánh giá thế này:
Dáng: Cao ráo chừng 1,64m cân đối đẹp 9/10
Da: Trắng trẻo, có vài vết sẹo làm đẹp nên tôi chỉ chấm 4*. 8/10
Mặt: Xinh kiểu búp bê, đã đầu tư làm lại rất kỹ. 8/10
Ngực: Cực To, đẹp hồng hào bóp múp thoải mái không giữ hàng. Em nói là ngực tự nhiên, tôi nắn bóp khá kỹ thì thấy rất thật tay. 10/10
Eo: Thon gọn. 9/10
Mông: To, tròn mẩy 9/10
Lồn: Múp, sạch thơm, nhiều nước, kỹ năng co bóp cực tốt. 9/10
Thái độ & dịch vụ: 10/10
Thái độ vui vẻ từ đầu tới cuối. Chủ động giao tiếp tạo không khi vui vẻ thân thiện. Thời gian thoải mái. Hôm đó tôi với em ở bên nhau khoảng 2 tiếng với 4 cái bao và mỏi nhừ. Em rất nhiệt tình, quyết tâm hưởng ứng địt cho tôi ra bằng được mới thôi. Nếu da em mà không có mấy vết sẹo làm đẹp thì tuyệt đấy.
Chống chỉ định anh em thích hàng tự nhiên nhé.
Có thể tôi sẽ gặp lại em vì lần đầu em làm rất tốt!
Có vài hình ảnh mà em nó share cho. Lần này không có video để thẩm du rồi.

Yến Thanh

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Nếu em lành bớt sẹo đi thì sẽ chén. Em này cùng giá 2 củ với Minh Châu (Khánh Băng), ảnh thì trông cũng hơi giông giống. Em này so với Minh Châu thì thế nào Idol?

Bên trên Bottom