• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS

Đi đòi nợ tình cờ gặp em

RealMan

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Nhiều năm trước tôi làm ở tphcm. Lúc ấy cty là văn phòng đại diện nên cty ít người, vì vậy a e gắn kết nhau lắm. Dân Sài gòn máu nhậu. Và nhậu rất khuya.
Em là gái Bình Định, cái tôi quý ở em là mỗi tháng lĩnh lương em gửi về quê cho Mẹ nuôi 2 đứa em nhỏ. Mỗi khi về quê, em cũng gom góp tiền mua vé.
Nói chung ngoan, giản dị.

Tôi hay có cớ mời a e cty nhậu, mời cả em ấy. Kết thúc nhậu bọn tôi hay karaoke hoặc lên bar. Em uống tốt, chưa bao giờ thấy say... Các buổi Karaoke hay bar 2 đứa đều ngồi gần, thực ra là tôi xích lại gần em. Ko chạm đùi thì cũng cầm tay... Kiểu cứ rón rén dme nó thích thế chứ lại.
Lần nào em cũng tránh nên bản tính chinh phục của đàn ông lại càng lấn tới...

Lần thành công nhất là tôi được ôm em ở Canteen của công ty. Hôm ấy cuối tuần. Cty có 2 đứa, cũng là hôm tôi nói chia tay tphcm để về lại HN.
Em có vẻ buồn khi tôi rời, tôi xa em cũng buồn nhưng phải rời để quên đi những năm tháng trác táng, đốt tiền ở đất sài thành.
Ôm em rồi tôi lấy 2 tay ấn mông em về phía tôi, chim lúc ấy cửng lên cọ vào bướm em cứ đẩy ra.
Tôi ấn em vào tường, muốn hôn mà ko đc...

Đây là lần đầu của 2 đứa, vì em 1 mực chung thủy với chú yêu đang hơn em 14 15 tuổi.

Tôi về HN, thỉnh thoảng ntin với em. Vài câu hỏi han và nói nhớ em... Nhưng nhắn xong lại thu hồi nhỡ đâu chồng em đọc đc.

Lần này vào tphcm cũng bất đắc dĩ... Đi đòi nợ. Trên cương vị cho vay mà tới khi cần thì phải rò la, xét hỏi, xem ý tứ thằng vay nó ntn, liệu có có vui hay buồn, có tiền ko, để ở đâu... y như mình đi ăn cắp. Dme nghĩ mà cay...

Tối tôi lang thang lên Nguyễn Huệ kiếm quán bia lai rai tình cờ gặp em... mấy nay ở tphcm tôi cũng bao lần rút dthoai tính nhắn mà ngại nên thôi. Nay vô tình mà hữu ý. 2 đứa nói vội vã đc ít câu thì em phải đi, mình tiếc nuối...

Về đêm hôm ý và sáng hôm sau, dthoai ko rớt khỏi tay, 2 đứa ntin suốt.
Em nói đến đón rồi mời tôi đi ăn trưa. Em đưa đi ăn quán ở khá xa, 2 đứa đi đường hàn huyên đủ thứ. Tới quán tôi nhìn em kỹ hơn, em cũng thay đổi nhiều. Đặc biệt là diện hơn, k còn ngố và giản dị như xưa nhưng nét xinh và ngoan nói lễ phép thì ko hề thay đổi.

2 đứa uống vài chai. Cũng tới lúc phải chia tay. Tôi cầm lấy tay em, em ko rụt lại như xưa mà nói: Tay anh vẫn ấm.
Chỉ ấm thôi à? Tôi hỏi em
Anh trầm hơn nhiều, bớt xí xố nhưng vẫn đẹp trai.
Nay đc em khen cơ đấy, tôi kéo tay em về gần ngực tôi. Rồi tôi buông.
Tôi rất quý và có tcam đặc biệt với em. Tiếc là khi gặp em là tôi đã có gia đình nên k thể tiến xa hơn.

2 đứa ra lấy xe về thì trong bãi gửi rất rộng có con ô tô xập xình, tôi chỉ phát hiện ra khi có tiếng rên nhẹ phát ra. Và xe cứ xập xình nhún nhẩy. Hehe.
Xe của em để gần đó, em bịt miệng cười. Còn tôi đùa, a muốn đứng đây thêm 1 chút nữa.

Lên xe về!
Dừng đèn đỏ tôi lại cầm lấy tay em.
"Về Q1 khách sạn chỗ anh nhé?"
Em im lặng
Nhà hàng em mời xa, khá đẹp, thoáng nhưng cách q1 xa quá. Tôi sợ về tới q1 xa em đổi ý lại thì hơi buồn, nên nói em kiếm cái gần gần đây...
Em quắc mắt "chỉ 1 tý thôi đấy nhé".

Ôi. xong!
Nghĩ bụng là lên phải lột đồ em từ từ, cũng quay chụp lại về HN đỡ nhớ.
Kiếm ksan, lên phòng tôi máu lắm rồi nhưng vẫn giả bộ là điềm tĩnh. Còn đi pha nước chứ dme cửng lên nãy giờ rồi.

Em ngố của tôi ngày nào. Ngực em đã bơm rồi, mặc dù rất khó nhận ra.
Mũi em cũng làm... Hic

Đính kèm

34.9 KB · Xem: 536
    41.6 KB · Xem: 425
    50.6 KB · Xem: 495
    42.2 KB · Xem: 618

RealMan

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Vào tphcm chuyến này cũng đéo đòi đc tiền nên về lại, ê chề.
Tôi ntin rủ em đi Vũng Tàu, nhưng em hết cớ này cớ nọ.
Tôi đặt vé ra sân bay về.
Ntin chào em, nghĩ là em sẽ ntin lại kiểu hỏi han. Ai dè em "Vâng, e chào anh"
Hỏi em mệt ko, e cũng cụt nủn "Em ko"
Giận anh à? Cũng "Em ko"

Tôi ntin nói em đưa tôi ra sân bay, e nói "A gọi taxi"
Hic. Cảm giác là em giận dỗi... Hỏng rồi. Xưa nay em ko như vậy... dme đàn bà nó lạ thế, có thể phang nhau tới tấp, rồi về lại như xa lạ vậy. Khó hiểu!!!

Tôi ntin em là a cảm thấy em giận, và a k muốn mang tâm trạng này về lại HN, vừa nhớ em, lại vừa buồn vì e giận. Rồi lại cảm giác mình có tội. Nên nếu em thấy 2 đứa có tội thì từ nay mình k gặp nữa, em xoá số anh đi

Bài của tôi. Hehe

Tôi quay đi soạn đồ, thì em gọi. "30phut nữa anh ở sảnh ksan em qua đưa a ra sân bay"
Tôi: A vừa đặt Taxi rồi
Em k nói gì cúp máy.

30p nữa k thấy em tới.
40p k thấy. Tôi cũng ko alo. Kệ
45p em alo nói giờ mới qua, vì kẹt xe quá... Tôi cứ cầm dthoai đếm từng phút. Dme mong lắm nhưng cứ phải giả bộ tý.

Tôi nói em là tôi vẫn đang soạn dở, chưa xong. E đợi chút.
Lại đợi chút.
Thêm chút nữa. Em cứ ngồi trong xe đợi. Sốt ruột em gọi tôi mấy cuộc. Tất nhiên tôi ko nghe

Tôi gọi lại. Nói em lên soạn đồ giúp, nãy giờ tôi bận dthoai chưa soạn xong.
Tôi ra thang máy tầng đứng đợi em, lúc cửa thang mở em phụng phịu: A làm gì mà bắt em đợi lâu thế...
Nay em mặc váy. Tôi biết sau váy kia là bướm mà tôi đang mong, chim cửng lên ngay lúc ra thang đứng đợi...

Cửa phòng đóng lại, e nói phòng anh thơm thế.
Tôi xịt Tom Ford lên phòng, ga giường gối trước đó.
Tôi hỏi: Em đợi anh lâu ko? Lúc ấy tôi tiến sát sau lưng em rồi.
Em giận anh à?
2 đứa ko nói cứ đứng nhìn nhau, tay tôi ôm nhẹ mông em ấn về phía tôi. Giống ngày cả Canteen nhưng khác là nay tôi ko vồ vập...
Chim cửng lên nên cọ vào bướm nhẹ nhẹ, và cứ nhìn nhau rất lâu.
Em hỏi: Mấy giờ a bay? Câu hỏi đó mới chấm dứt việc nhìn 2 đứa.
Tôi ko trả lời mà hôn em, 2 đứa hôn lâu. Lâu nhất từ xưa đến nay của tôi... Hehe

RealMan

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Tôi ko nói tìm cách cởi áo ngực em, ngực em bơm tôi ko thích

Tôi bế bổng em lên đi ra chỗ rèm nói em kéo rèm lại
Tới chỗ remote điều hoà, nói em hạ nhiệt độ xuống.
Tới cửa nói em kiểm tra cửa khoá chưa
Tới túi xách của em, nói em để dthoai em im lặng.
Tôi cứ bế em đi khắp phòng vậy, 2 đứa cùng làm những thứ trên.
Hỏi em đi đâu tiếp? Em nói: đi soạn đồ.
Hehe
Tôi nói em đoán lại, mắt tôi liếc về giường trong khi vẫn đang bế em. Trong phòng ánh đèn mờ mờ nhìn em rất xinh.
Em cười nói Anh cứ bế em, ko đi đâu nữa hết...

Tay mỏi giã nên tôi hạ em xuống. 2 đứa lại hôn nhau. Tay tôi sờ bướm, xoa mông rồi tụt quần em xuống. Lúc này em mặc váy, ko áo ngực, ko quần. Sướng vãi....

Tôi nói em cởi đồ giúp tôi, em vừa cởi vừa nói: "Trông thế này thôi chứ anh khoẻ lắm"
Tôi cười.
E hỏi sao anh thích em?
Tôi nói ko biết nữa, nhưng hôm rồi mới thấy cơ thể em, bướm em khít lắm...
Hỏi sao em làm ngực, làm mũi?
Em nói làm để đẹp hơn, tự tin hơn.
Tôi thích em của ngày xưa hơn, mặc áo cũ cũ tới công ty, tay cầm hộp cơm vì k dám đi ăn cơm ngoài sợ tốn, thích...
Em nói vậy anh quay về ngày xưa tìm cô ấy đi...
Hehe

Tôi kéo nhẹ em xuống giường, nằm ngửa tôi vén váy em lên lộ rõ bướm.
Tôi hỏi em: Em chăm sóc ko, sao bướm đẹp thế?
Ý tôi là có dao kéo ko? Em quả quyết là ko.

Tôi kê sát vào mép bướm em 2 đứa nhìn nhau, tôi nhích nhẹ cái em kêu "Á". 2 mép khít khít bị tách ra. Hehe
"Của anh to ko?" Tôi vẫn hay tự hào.
Em im lặng
Tôi vào thêm tý nữa, em cong người, 2 mắt lờ đờ....
"Sướng ko em?"
Em "da có" Nói nhỏ xíu

Em kêu Á Á
"Em muốn anh vào sâu ko?" Sau khi tôi ngập hết đốc tôi hỏi. Em cứ á á á.
Tôi ngừng lại hỏi em em thích ntn, lúc này mắt em lờ đờ hỏi gì em cũng ko trả lời.
Tôi mới cởi váy em, cũng cởi luôn quần tôi xuống.
Vừa cởi vừa hỏi em sướng ko? Đau ko? Thích anh dập nhanh hay chậm,.sâu hay ko...
Vừa cởi ra, em ngồi lên tôi tự dập và rên
Tôi dập sâu em la rất to. Đoán là sướng nên cứ phát nào sâu là em co rúm lại, ôm chặt.
2 đứa quần nhau lâu. Rồi mằm xem lại clip 2 đứa... Lần đầu tiên thấy clip của chính mình và lần đầu thấy bướm bị tan nát như này..hehe

Đính kèm

46.7 KB · Xem: 341
    45.8 KB · Xem: 322
    34.7 KB · Xem: 343

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Ông cứ viết truyện là hay rồi đừng chèn ảnh JAV vào nó tụt mẹ hứng và sự tưởng tượng của người đọc vì lồn em JAV cavat rồi đéo đẹp như mô ta của ông 🤣.

Lồn đẹp phải như thế này nhé!

Mh272

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Đm thằng nhà quê sống ảo à . Tao đọc cái chữ đồng hương ở bài viết là tao hiểu chất quê của mày luôn ! Loại mày dân chơi xịn nó đái vào mặt mày ý con ạ

kynuviet.xyz

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI

thần chủ

Ngắm Đào
MỚI CHƠI

BOEING 

ƯU TÚ
VIP MEMBER
Tôi ko nói tìm cách cởi áo ngực em, ngực em bơm tôi ko thích

Tôi bế bổng em lên đi ra chỗ rèm nói em kéo rèm lại
Tới chỗ remote điều hoà, nói em hạ nhiệt độ xuống.
Tới cửa nói em kiểm tra cửa khoá chưa
Tới túi xách của em, nói em để dthoai em im lặng.
Tôi cứ bế em đi khắp phòng vậy, 2 đứa cùng làm những thứ trên.
Hỏi em đi đâu tiếp? Em nói: đi soạn đồ.
Hehe
Tôi nói em đoán lại, mắt tôi liếc về giường trong khi vẫn đang bế em. Trong phòng ánh đèn mờ mờ nhìn em rất xinh.
Em cười nói Anh cứ bế em, ko đi đâu nữa hết...

Tay mỏi giã nên tôi hạ em xuống. 2 đứa lại hôn nhau. Tay tôi sờ bướm, xoa mông rồi tụt quần em xuống. Lúc này em mặc váy, ko áo ngực, ko quần. Sướng vãi....

Tôi nói em cởi đồ giúp tôi, em vừa cởi vừa nói: "Trông thế này thôi chứ anh khoẻ lắm"
Tôi cười.
E hỏi sao anh thích em?
Tôi nói ko biết nữa, nhưng hôm rồi mới thấy cơ thể em, bướm em khít lắm...
Hỏi sao em làm ngực, làm mũi?
Em nói làm để đẹp hơn, tự tin hơn.
Tôi thích em của ngày xưa hơn, mặc áo cũ cũ tới công ty, tay cầm hộp cơm vì k dám đi ăn cơm ngoài sợ tốn, thích...
Em nói vậy anh quay về ngày xưa tìm cô ấy đi...
Hehe

Tôi kéo nhẹ em xuống giường, nằm ngửa tôi vén váy em lên lộ rõ bướm.
Tôi hỏi em: Em chăm sóc ko, sao bướm đẹp thế?
Ý tôi là có dao kéo ko? Em quả quyết là ko.

Tôi kê sát vào mép bướm em 2 đứa nhìn nhau, tôi nhích nhẹ cái em kêu "Á". 2 mép khít khít bị tách ra. Hehe
"Của anh to ko?" Tôi vẫn hay tự hào.
Em im lặng
Tôi vào thêm tý nữa, em cong người, 2 mắt lờ đờ....
"Sướng ko em?"
Em "da có" Nói nhỏ xíu

Em kêu Á Á
"Em muốn anh vào sâu ko?" Sau khi tôi ngập hết đốc tôi hỏi. Em cứ á á á.
Tôi ngừng lại hỏi em em thích ntn, lúc này mắt em lờ đờ hỏi gì em cũng ko trả lời.
Tôi mới cởi váy em, cũng cởi luôn quần tôi xuống.
Vừa cởi vừa hỏi em sướng ko? Đau ko? Thích anh dập nhanh hay chậm,.sâu hay ko...
Vừa cởi ra, em ngồi lên tôi tự dập và rên
Tôi dập sâu em la rất to. Đoán là sướng nên cứ phát nào sâu là em co rúm lại, ôm chặt.
2 đứa quần nhau lâu. Rồi mằm xem lại clip 2 đứa... Lần đầu tiên thấy clip của chính mình và lần đầu thấy bướm bị tan nát như này..hehe
Bạn viết truyện rất hay...

Bên trên Bottom