• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS

chichbenvung

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Cơ bản
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Có thể sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Lần đầu review mong các đồng dâm chia sẻ và góp ý nhé.

Nay là một trải nghiệm xxx tuyệt vời của tôi. Sau khi khớp lệnh với bé ĐT hàng của bánh xoài tui lên đg
Em xuất hiện với bộ váy trắng, mùi nước hoa nhẹ nhàng trái cây.
Về ngoại hình có thể đánh giá 8 9 điểm, khuôn mặt có chỉnh sửa nhưng cũng khá xinh, răng trắng muốt, thân hình đồng hồ cát, rồi đặc biệt bộ Ngực căng, da dẻ mịn màng như da em bé, sờ mịn màng từ đầu đến chân, bàn tay và chân em rất mềm mại

Tôi ko vào việc ngay mà bật điều hòa hơi lạnh một chút 24 độ
Kéo chăn đắp cho e rồi bắt đầu tâm sự
Khéo hỏi han em ăn gì, nay vui buồn, dự định đi chơi tết thế nào
Vừa tâm sự vừa mân mê trái đào tiên
Tay kia thì tách con bướm bé nhỏ cà cà cho nó có ma sát và ẩm ướt
Dường như 2 con người cùng tần số lại gần nhau hơn bao giờ hết.
Kể cho e câu chuyện cười, e cười vang sảng khoái.

Việc gì đến cũng đến, tôi mò xuống liếm dọc từ chân bé lên, da mịn như em bé ko khô ráp ở bất cứ điểm nào các bạn cứ tưởng tượng da em bé thế nào thì da thịt e cũng thế. Ngoáy liên tiếp vào con bim bim của e bé. Hồng hào Ẩm ướt không mùi, nước rỉ ra em bé có vẻ phê pha nhắm mắt tận hưởng.
Tôi cho ngón tay thối vô ngáy liên hồi. 1 ngón rồi 2 ngón, bé rên oai oái.
Một tay còn lại t vẫn mân mê, xe đầu vú.
Ko có một sự phản kháng nào.
Bé chỉ quằn quại vì phê. Tôi bảo e quay người lên trên cho a e mình 69.
Đời người có lẽ chỉ sướng đến thế là cùng.
Kỹ năng BJ của bé cũng ở mức trung bình. Nhưng thế thì để dành cho màn tiếp theo.
69 chán chê, tôi đè bé ra thế truyền thông luôn. Từ từ chậm rãi. Đến nửa con cu 15 cm. Tôi đặt vào môi bé 1 nụ hôn sâu, mút môi dưới nhưng bé hơi rụt rè, vẫn tiết nước bọt.
Cắm 1 phát lụt cán luôn. Phê tận nóc.

Cứ thế tôi 5 nhát nhẹ 1 nhát sâu. Có lẽ bé cũng phê ghì chặt đầu tôi xuống, gồng cơ chậu. Để tận hưởng.

Được 5 phút tôi đổi sang thế doggy đúng sở trường của bé thì phải mỗi lần lụt cán, bé lại á nghe kích thích vô cùng.
Kéo bé đứng ở đầu giường chổng mông lên. Tôi dã từ đằng sau liên hồi. Bé có vẻ mệt sờ chim thấy ướt nhớt cả vùng mông. Có lẽ nước của bé đã ra quá nhiều. Sau khi loay hoay hơn 15 phút. Có lẽ đến lúc phải xuất, tôi cho bé cưỡi ngựa. Lúc này bé mới hiện nguyên hình, với độ dâm đãng tuyệt vời, phi nước đại luôn. Tôi kéo người bé xuống hôn mút môi thật chặt rồi gồng hết cơ chậu để bắn pháo hoa.
Thời gian trôi thật nhanh, bé lặng lẽ chào tôi để ra về, rất ngoan ngọt và thơm. . .
Đầu óc tôi mụ mị đi, ko còn nhớ gì nữa

Viết ra hồi tưởng lại 1 ngày cuối năm 2023.

Giờ bé đã ko cho tôi liên lạc lại mà ko rõ lý do....
Trời mưa mang mác bùn...

Wolfe 

꧁༺ ♓︎ ༻꧂
VIP MEMBER
Hình như bây giờ viết rì viu cũng phải mất mấy ngày duyệt xong mới hiện lên thì phải

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Review lần đầu có khác nhiều cảm xúc ghê.
Đan Thùy là một trong các ái nữ mà tôi yêu thích nhất, gặp lần nào cũng đê mê và không muốn rời.

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Có gặp lại cũng ko thể cảm xúc đc như trc. Nếu là bác, bác có lấy số khác nhắn ko
Bạn gặp được mấy lần rồi ? sao không nghĩ là em nó quá đông khách nên không rep hết được tin nhắn.
Ngay cả lão @Xoài Non gọi liên tục 2 ngày để gặp và địt em nó mà còn không gọi được đấy bạn :v

chichbenvung

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Bạn gặp được mấy lần rồi ? sao không nghĩ là em nó quá đông khách nên không rep hết được tin nhắn.
Ngay cả lão @Xoài Non gọi liên tục 2 ngày để gặp và địt em nó mà còn không gọi được đấy bạn :v
4 5 lần gì đó. cũng lưu số mà.

viết ra để lưu giữ kỷ niệm đẹp, Năm mới rồi trải nghiệm mới thôi ô master ạ

Bên trên Bottom