CHÉN EM SINH VIÊN THÙY TRÂM 0227 - Nước nôi Bắn Tung toé Doggy Phê nhưng hơi Giục giã Vội Vàng Chưa Thực sự Thỏa mãn

A Chim To ^^

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 3.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Cơ bản
Đánh giá thái độ khi gặp Chào hỏi xã giao
Đánh giá thái độ khi check Gục giã
Đánh giá khả năng gặp lại Không gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Mấy nay nhậu liên tục + Thức khuya Mãi mới có thời gian đi check. nên trình bày ngắn gọn như sau :
Đánh giá :
Vừa vào phòng đập ngay vào mắt mình Là 1 em Da trắng bóc .Dáng ngừoi tầm 1m6 Em xuất hiện trong bộ váy trắng Tinh khôi ,trông kiểu chuẩn bị đi đâu đó !!
Nước da: Da Trắng Hồng
Mặt: trang điểm đậm, người thơm tho, mặt có lỗ chân chim nói chung ko còn trẻ nữa. Hỏi chuyện e bảo em sinh năm 2k3 nhưng mình ko tin Chắc tầm 96-97 Thế là E tụt váy ra Xog cứ sờ chim mình bảo a cởi sịp ra đi rồi 2 đứa vào tắm chung luôn Cứ khen là Chim mình To và Cong sợ đau bím e :)) Tắm táp xong mình lau ng cho e rồi 2 đứa đè nhau ra dạo đầu luôn Mình định xoắn luỡi e ,nhưng chưa kịp thì e đã đè mình ra mút chim lên thôi =))
Về kỹ năng BJ : e này có kiểu đá đầu chim nhìn rất kích thích bảo e nút cán thì e bảo đau mồm nên thôi. Ngực: To Trắng tròn đẹp, đầu ti dài Bóp mút thoải mái Vừa tay sướng ..Kết nhất quả ngực của e này mình cứ mút liên tục !!
Eo: mình thấy được vừa đẹp
Mông: tự nhiên Tròn trắng Doggy cứ nảy phành phạch
Lol : nói chung Dùng dc nhưng ko còn khít nữa thấy hơi rộng , lông lol để khá rậm Ko còn Hồng hơi thâm. Mình có vét thì e nói buồn, E bảo mình ngồi dậy Thế là e đeo bao vào cho mình rồi chiến đấu luôn..kiểu Đầu Doggy dc tầm 5p thì e kêu đau bím :)) nên Đổi sang kiểu truyền thống dập dc 1 lúc thì e cứ giục mình a ra đi nhanh lên e còn đi có việc , làm mình cũng mất hứng luôn, Thôi thì e có việc lên cũng cố ra cho nhanh ,Vắt chân e lên cổ dập dc chục phát thế là thằng nhỏ out luôn Tổng kết: E này Vú to người đầm chắc, nói chung là chén dc P/s: có vài ảnh chiến đấu với e nó

Heartedkiller 

TRẺ TRÂU 2K4
CHECKER TEAM HN
Tôi bảo bro rồi mà kk =))) Giống tôi vcl, em cũng báo là 2k3 =))) Như bài trước đi event tôi đã rview ấy.
Em này giọng we với tính hâm vãi chưởng, được cái đầm chắc, vs eo bé. BJ tốt. Hôm đấy mạng nó bị lag ckhoan chậm em cứ giục giục mình @@
Thành thật mà nói 800k thì thái đội hơi đuối.
p/s mà ông này cẩn thận vch, còn ib riêng mình hoi em này nữa chứ kk

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Nước nôi bắn tung toé mà bím vẫn chỉ được 3 sao thôi à ?
Chim to mà nhận định bím em này rộng thì chim bé như mình chắc nghỉ thôi . Mà bầu dục thì cũng nghỉ luôn ?

Bên trên Bottom