Bé Dâu 1862 - Da trắng, dâm đãng, thỏa mãn đến giọt tinh cuối cùng

manhlam 

Nông dân chăm chỉ
CHECKER TEAM HN
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Có thể sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Sau khoảng thời gian dài định cư tại SG thì người nông dân cảm thấy hơi buồn và lạc lõng vì chưa tìm được chân ái. Cho nên trong thời gian ra HN công tác phụ vụ SEA Games, nông dân em cũng quyết tâm tranh thủ quãng thời gian ít ỏi của mình để bù đắp lại sự cô đơn trống trải trong thời gian vừa qua.

Bé Dâu là em hàng đầu tiên mà nông dân nhắm vào bởi nhiều yếu tố. Mới mẻ, lạ mắt và có xuất xứ từ miền Nam. Có lẽ do hợp đất Bắc mà các em ở miền Nam hầu như đều cực kì có duyên và thái độ phục vụ khá tốt. Cảm giác còn tốt hơn khi các em làm việc ở mảnh đất gần gũi thân thuộc với các em vậy.

Bé Dâu lựa chọn bãi đáp là một KS khá sang trọng, có mức giá khá cao. Phòng ốc tiện nghi, tạo ra nhiều cảm xúc. Cái cách mà em nhắn tin cũng thấy được sự chỉn chu và những gì có thể kì vọng từ em là không hề nhỏ.

Không để nông dân phải chờ lâu, chỉ sau vài phút nằm xem TV là em đã gõ cửa. Một em gái xinh xắn theo kiểu mặt văn phòng nở nụ cười dâm đãng thế này thì làm sao mà không hứng cho được. Em xuất hiện trong một bộ đồ 2 mảnh caro xanh như mấy em waifu nhât. Vừa trong trắng lại vừa gợi đòn. Giọng nói em ngọt ngào, nhẹ nhàng dễ mến. Em nhẹ nhàng xin phép cởi đồ, tắm rửa trước khi lên giường với nông dân.

Em leo lên giường, tặng nông dân một cái hôn môi nhẹ nhàng, mùi nước hoa nhẹ nhàng nhưng sau đó di chuyển tới vùng ngực liếm láp trong khi tay thì vuốt ve mơn trớn cơ thể. Nông dân thì lân la tới bộ ngực lớn, mềm mại của em, mân mê cái đầu ti nhỏ nhỏ cưng cứng gẩy gẩy khiến em nhấp nhổm không yên.

Bé Dâu di chuyển dần tới bên dưới để thực hiện màn BJ. Về phần này thì không có nhiều điều để nói. Em khá là cần mẫn bú mút, múa cột, đá bi đủ bài. Tuy không phải là xuất sắc nhưng xét về độ thỏa mãn thì cũng khá là tốt trong tầm giá này. Cũng phải thôi, chứ đã đẹp lại BJ hay nữa thì nhanh chớ lắm. Tranh thủ lúc này nông dân em cũng đã thẩm được bộ mông to mềm của em, con bím mịn màng sờ thích.

Tới đoạn chén thì chắc không phải tả nhiều. Bắt đầu là thế truyền thống, sau đó là cưỡi ngựa và cuối cùng là màn doggy và kết thúc trong thỏa mãn. Xong việc em còn ở lại nằm với nông dân một lúc ôm ấp tưởng chừng ngủ tới nơi rồi nhưng lại có khách gọi nên đành để em đi. Nhìn chung thì Bé Dâu cũng khá xứng đáng trong tầm giá. Nếu service của em mà mạnh hơn chút nữa thì đúng là cháy máy

Mercedes99

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Bé Dâu mình mới gặp cách đây 2 tuần, công nhận là ngon. Em Thu Hiền mà bạn ở trên nhắc đến mình cũng rất thích, gặp em lần nào mình cũng phải gạ làm 2shot, em Hiền mặt xinh, da trắng, chân dài, chỉ muốn giữ làm của riêng!!!

Bên trên Bottom