Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Cổ Thiên Lạc

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Cơ bản
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Sở dĩ so sánh vậy vì vừa mở cửa ra thấy em nó rất trẻ và xinh, phải một chín một mười với hotgirl Cao Trang fan brasil
Em có khuôn mặt xinh làn da trắng, sống mũi cao dọc dừa
Và điều gì đến cũng phải đến, em khi phép đi tắm, trong lúc chờ mà sốt hết cả ruột
Tắm xong em có rúc rúc vào chăn , tôi tranh thủ sờ vú sờ bướm em, còn em tranh thủ sờ cu, 2 anh em ôm nhau cho ấm người và khởi động
Bj không phải quá chuyên nhưng nhẹ nhàng và mượt bj khá kĩ
Khẽ đặt em xuống và đeo bao và chịch vừa sờ vú em, cặp vú ngọc ngà hàng real xịn sờ sướng, em rên khe khẽ , dập nhanh thì rên to hơn tí, đôi má ửng hồng lên nhìn rất thích
Âm thanh bạch bạch phạch phạch cứ vang lên
Lúc doggy cũng tranh thủ xoa bướm và xoa vú em cho kích thích
Em leo lên cưỡi ngựa mút ti , nhìn rất hoang dại, cu con không chịu nổi và bắn sạch những giọt tinh khoẻ nhất vào bao, em nằm trên 1 lúc rồi tháo bao, lấy giấy ăn lau cu cho mình
Lúc xuất tinh xuất không còn giọt nào và chim cứ giật giật trong thung thướng và thoải mái
2 anh em ôm nhau lúc thì ra về
Phải nói là e rất ổn về cả ngoại hình lẫn cách phục vụ, ngon nhất từ hôm check tới giờ

Chỉnh sửa lần cuối:

Steel8448

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
bác đốt cái kia đi ko e ý lại sợ chạy đấy :D
Thôi Kệ mẹ nó bác ạ =))
Từ hôm đầu đến giờ có mỗi 1 e đầu tiên là ko biết là cái gì thôi, 4 em sau xăm soi rồi BJ trần thoải mái chả ý kiến ý cò gì, các em bảo của a như thế là rất bình thường, em ý gặp nhiều khách thế rồi, miễn sạch sẽ, ko có dấu hiệu tổn thương gì là yên tâm thôi bác. :)
Còn giờ gặp e nào ko biết thì cũng xác định là mình xui thôi, chẳng thèm trách các em nữa =))

Cổ Thiên Lạc

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Thôi Kệ mẹ nó bác ạ =))
Từ hôm đầu đến giờ có mỗi 1 e đầu tiên là ko biết là cái gì thôi, 4 em sau xăm soi rồi BJ trần thoải mái chả ý kiến ý cò gì, các em bảo của a như thế là rất bình thường, em ý gặp nhiều khách thế rồi, miễn sạch sẽ, ko có dấu hiệu tổn thương gì là yên tâm thôi bác. :)
Còn giờ gặp e nào ko biết thì cũng xác định là mình xui thôi, chẳng thèm trách các em nữa =))
:D có e vừa bảo mồm miệng bác có vấn đề

Steel8448

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Đâu bác, em ấy viết chung chung về khách như thế thôi, đại loại miệng khách ko thơm thì em ấy ko hôn, bác đọc kỹ lại sẽ hiểu ý em ấy. Còn mình có hỏi hôn em ấy đâu, nói chuyện còn chả đc câu nào, làm sao mà ngửi thấy miệng nhau. Thấy vẻ mặt lạnh tanh vậy ai dám hỏi, tôi có cái tính vậy, thấy các em không hồ hởi là ngại, sợ đòi hỏi lắm lại làm không khí thêm mất vui, chứ hqua tôi tắm rửa, đánh răng, xịt nước hoa thơm phức rồi, trên đường ngậm cả kẹo bạc hà, đến nơi lại tắm lại chờ em ấy nữa.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên Bottom