BẢO ANH MS4518-1500K DÁNG ĐẸP MẶT HOA HẬU CHÂN DÀI ĐỊT PHÊ! (2VIDEOS)

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Seri “ Khai Xuân” thì Bảo Anh 4518 là người thứ 5 tôi gặp cũng là em gái thứ 3 trong dàn đào của Xoài. Bảo Anh có lẽ là em gái có Body ấn tượng và đẹp nhất trong mấy em của Xoài tôi gặp. Chiều cao ấn tượng, body chuẩn người mẫu và gương mặt đặc chưng kiểu hoa hậu. Đó là kiểu khuôn mặt xinh đẹp nét trái xoan tự nhiên, nụ cười rạng rỡ tự tin khi giao tiếp. Tôi đặc biệt thích gương mặt em vì có nét tây tây cuốn hút.
Em bước vào phòng chào tôi bằng nụ cười rạng rỡ và tôi thích ngay từ cái nhìn đầu tiên. Em cũng nhìn tôi chăm chú cười cười và nói chuyện vui vẻ:
BA: Nhìn anh quen lắm nha, để em xem nào, em nhờ rồi, có phải anh nuôi chó không?
MD: Anh chỉ ăn thịt chó chứ chưa nuôi con nào, anh nuôi cá thôi he he
BA: hii, nhìn anh quen thật sự ấy, không biết gặp anh ở đâu rồi nữa
MD: Anh thì không thấy em quen nhưng gương mặt em rất cuốn hút anh, kiểu như mặt hoa hậu ấy.
BA: Ôi trời ạ, anh có quá lời không hii!
MD: Thật mà, gương mặt em và thần thái này anh thấy rất style Hoa hậu ( rồi tôi giải thích như trên he he)
BA: Haha thế giờ em đi thi HH được không nhỉ?
MD: được luôn he he, thì về lên giá từ 1500k thành 15000K ha ha
BA: anh quá thể, giờ em đi thi HH là em nổi đình nổi đám khắp VN vì là thí sinh này đã từng đi khách ha ha
MD: bọn người mẫu với HH vẫn đi khách kín mà ha ha
Chúng tôi nói chuyện vui vẻ và cười nghiêng ngả như thế trước khi vào cuộc.
Tôi lại đặt vấn đề về chụp ảnh và quay video , ban đầu em cũng từ chối vì có hình xăm ở 2 cánh tay nhưng tôi cuối cùng vẫn thuyết phục được.
BA: Em ngại lắm, em không biết làm gì, anh chỉ cho em nhé.
MD: cũng không có gì đâu, em cứ làm như mấy ảnh đã chụp này.
Tôi cho em xem những hình ảnh trên đt mà tối mới chụp gần đây. Em mắt mở to wooa
BA: ” anh chuyên nghiệp thế, dân chơi à nhà, ghê nha ^^
Sau vài kiểu cơ bản tôi vẫn hay chụp thì tôi cũng để em vào việc chính là làm tình.
Em chậm dãi hôn cổ , tai rồi xuống ngực liếm ti nhẹ nhàng rất lâu còn tay thì vuốt cặc chậm dãi. Tôi muốn hôn môi nhưng em né khéo… điều này khiến tôi hơi bất ngờ. Tôi sẽ lựa lúc khác, lúc địt đối mặt xem sao.
Em Bj chậm dãi nhưng rất phê, khi tôi nứng quá bảo em dừng lấy bao và bắt đầu địt.
Cái lồn múp đẹp và khít co bóp tốt tôi chơi rất xung. Quần thảo hồi lâu thì cũng tua được 2 vòng truyền thống và doggy. Em phải thốt lên rằng kiệt sức.
BA: anh vừa dâm vừa dai thật đấy. Em chưa gặp ai như anh cả hii. Ai anh cũng chơi dai như thế này hả hii
MD: không hẳn, nhưng gặp người đúng gu và dâm thì mới chơi bền được.
Tôi và em nằm nghỉ lại nói chuyện rồi xem ảnh video và lại tiếp tục địt 1 lần nữa với doggy cuồng quay.
Trải nghiệm Bảo Anh xong thì tôi có mấy ý cá nhân anh em tham khảo:
Dáng: Cao ráo như người mẫu chừng 1,65-67 gì đó chân dài body cân đối rất đẹp 10/10
Da: Trắng sờ mát mịn. Mặc dù 2 bên hông có vài bết rạn nhưng tôi đặc biệt thích kiểu đó. Tôi gặp nhiều em như vậy rồi 9/10
Mặt: Gương mặt đẹp, xinh kiểu hoa hậu tôi đặc biệt thích. 10/10
Ngực: To, đẹp, bóp mút cực thích 10/10
Eo: Phẳng lỳ rất đẹp 10/10
Mông: Rất to, mẩy, doggy phê 10/10
Lồn: Đẹp, khít, sạch thơm, co bóp tốt 9/10
Thái độ & Dịch vụ: 9/10
Nếu như em hôn môi tôi sẽ chấm em 10 điểm.
Em nói rằng gặp lại tôi, quen rồi sẽ hôn. Tôi sẽ nhớ điều này để lần tới xem sao.
Thái độ vui vẻ, thân thiện, ngoan và hợp tác.
Làm tình xong em tắm cho tôi khá kỹ.

Bạn phải đăng nhập để xem file này: IMG_2579.MOV
Bạn phải đăng nhập để xem file này: IMG_2578.MOV

Xoài Non 

UY TÍN
Cung Cấp Đào HN
Các em ý đi làm dịch vụ, nghề dâu trăm họ, mỗi khách 1 kiểu, mỗi khách 1 tính 1 sở thích... nhiều khách bệnh hoạn mồm thì hôi thối mà vào làm tình thì liếm láp toàn thân, nước dãi chảy cả lên người các em ý @Yến Thanh đây là trường hợp của bác đó... Nói thật là mình ko khuyến khích bác đi bất kỳ em hàng nào của mình đâu. Nghĩ đến cảnh dãi dớt của bác vừa hôi vừa dơ mình đã nổi da gà rồi. Mình và nhân viên mình xin chào tạm biệt bác✌?

Yến Thanh

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Các em ý đi làm dịch vụ, nghề dâu trăm họ, mỗi khách 1 kiểu, mỗi khách 1 tính 1 sở thích... nhiều khách bệnh hoạn mồm thì hôi thối mà vào làm tình thì liếm láp toàn thân, nước dãi chảy cả lên người các em ý @Yến Thanh đây là trường hợp của bác đó... Nói thật là mình ko khuyến khích bác đi bất kỳ em hàng nào của mình đâu. Nghĩ đến cảnh dãi dớt của bác vừa hôi vừa dơ mình đã nổi da gà rồi. Mình và nhân viên mình xin chào tạm biệt bác✌?
Bánh chưa gặp tôi mà phát biểu bệnh hoạn với mồm hôi? Trường hợp này khoa học ghi nhận là bệnh nhân mắc chứng rối loạn tư duy và mắc chứng hoang tưởng không có khả năng điều trị.
Kiểu bênh hàng chằm chặp thế thì méo khá đc đâu. Nhiều em khác tôi đi hôn bình thường trong đó có Hà Anh nhà bánh. Các em còn lại không làm đúng dịch vụ thì về mà giáo dục lại đi, bày đặt đầy nick clone lên đây nâng bướm làm đíu gì? Đọc thấy ngứa mắt.
Cụ thể trường hợp này: em Bảo Anh đăng ký hôn môi, ông MASTERDITT xác nhận không. Chẳng nhẽ do ông này bệnh hoạn, mồm thối, dãi rớt chảy đầy người em hàng hả?
Ông MASTERDITT vào trả lời hộ xem ông có bị mấy vấn đề như vừa nêu không nhé!

Chỉnh sửa lần cuối:

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Bánh chưa gặp tôi mà phát biểu bệnh hoạn với mồm hôi? Trường hợp này khoa học ghi nhận là bệnh nhân mắc chứng rối loạn tư duy và mắc chứng hoang tưởng không có khả năng điều trị.
Kiểu bênh hàng chằm chặp thế thì méo khá đc đâu. Nhiều em khác tôi đi hôn bình thường trong đó có Hà Anh nhà bánh. Các em còn lại không làm đúng dịch vụ thì về mà giáo dục lại đi, bày đặt đầy nick clone lên đây nâng bướm làm đíu gì? Đọc thấy ngứa mắt.
Cụ thể trường hợp này: em Bảo Anh đăng ký hôn môi, ông MASTERDITT xác nhận không. Chẳng nhẽ do ông này bệnh hoạn, mồm thối, dãi rớt chảy đầy người em hàng hả?
Tôi thì khác ông, gặp 5 em nhà Xoài thì chỉ có BA không hôn. Trong gần trăm Review ở KNV này thì chỉ vài em không hôn. Tôi sạch sẽ thơm tho các em gặp đều biết he he. Gặp lại BA tôi tin là em nó sẽ hôn thôi ?

Phantom123

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Thích hôn qua San San nhé. Tụt lưỡi luôn nhưng mấy hnay k thấy bài. Chắc e nghỉ vài bữa. Trước check em Hà Linh của Xoài hơi né, em bảo nhiệt miệng. Còn lại chưa check thêm em nào

Xoài Non 

UY TÍN
Cung Cấp Đào HN
Nói chung nv mình ko có duyên với bác đâu, bác kiếm nv bánh khác đáp ứng đủ tiêu chuẩn của bác là đc. Thân ái chào quyết thắng ✌?

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
hôm mình đi em hà anh 2 củ bảo có người nhận là ông xin viết riview , mỗi riview x2 giá đi vãi thật
Em Hà Anh 4328 hả, thằng rẻ rách nào bậy thế nhỉ. Nhiều thằng còn đòi địt free nữa cơ. Còn tôi toàn bo thêm. Những em tôi gặp và Review rồi thì bọn đó đéo lừa được đâu chỉ những em chưa biết thì bị bịp vậy thôi.

Cổ Thiên Lạc

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Em Hà Anh 4328 hả, thằng rẻ rách nào bậy thế nhỉ. Nhiều thằng còn đòi địt free nữa cơ. Còn tôi toàn bo thêm. Những em tôi gặp và Review rồi thì bọn đó đéo lừa được đâu chỉ những em chưa biết thì bị bịp vậy thôi.
có hỏi lại em ấy em nó còn bảo là cho xem cả nick ??? thế mới khó hiểu

tinhyeudep 

Checker Xanh Chín
CHECKER TEAM HN
Ngon chim quá bác @MASTERDITT . Đề nghị ông @Xoài Non có em nào bên ckv move hết qua đây đi. Dạo này tôi thì không như ông MASTERDITT bỏ nhưng cũng thấy mấy em khá ưng về ngoại hình nhưng service chán không biết có phải hàng của bác không?

Yến Thanh

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Nói chung nv mình ko có duyên với bác đâu, bác kiếm nv bánh khác đáp ứng đủ tiêu chuẩn của bác là đc. Thân ái chào quyết thắng ✌?
Ok. Tôi đã đi mấy em của Bánh rồi nên mới kết luận. Không hợp thì đi hàng bánh khác, không thiếu lựa chọn nhưng cái gì không đúng thì tôi nói.
Trong số các em hàng của Bánh, chỉ có Hà Anh là làm đúng cam kết hôn môi, ngoài ra còn có San San (tức TM - tôi đi từ hồi bên Ckv cũng đầy đủ, ẻm sang bên này chưa gặp lại, chưa kiểm chứng nên không tính). 2 em này chắc chắn về độ sang chảnh không kém những em kia mà còn phục vụ đủ nên em nào né không hẳn là không có vấn đề.
Việc đầu tiên khi khách phản ảnh, mình nên ktra, đừng nghĩ lúc nào mình cũng đúng.

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
có hỏi lại em ấy em nó còn bảo là cho xem cả nick ??? thế mới khó hiểu
Xem nick thì nếu em nào không tinh ý sẽ bị lừa vì giao diện người xem với giao diện người đăng nhập khác nhau ?. Trước đây lão Mỹ Nhân Ngư ( Dận Chân) đã từng nói tới việc vài trường hợp mạo danh tôi để đòi hỏi nhân viên của lão ấy chịch free hoặc lợi dụng quay phim chụp ảnh.

Bên trên Bottom