• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS

Bảo Anh MS 6690 bom hàng và tráo luôn

dinhloc

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Ngày 8/3/2023 lúc 22h24
Chuyện là mình vừa nhận quả đắng, bị bom + với tráo hàng, mình gọi trực tiếp qua điện thọai, chủ quan k ghi web kynuviet, nên vừa bị bom vừa bị tráo, gọi 8 cuộc mới nghe máy, quá nửa tiếng, và khi đến thì tráo hàng, về đọc quy định của web mới biết cần phải ghi pass kynuviet, vì mình ít khi đi nên k để ý nhiều, mình có seach và có mấy nguồn khác, nhưng mình nghĩ nguồn ở đâu đi nữa thì cũng phải làm ăn hẳn hoi, mình biết chưa đúng quy định nhưng mình vẫn xin phép ad cho bài mình đăng để cảnh báo cho ae biết, khi đứa kia đến thì có hình xăm và cãi là bọn e post ảnh là sẽ xoá hết, nhưng mình xem mấy ảnh của ae check chụp lại được thì k hề có hình xăm ở lưng, còn theo mình thấy thì đã làm ăn k đàng hoàng ở nơi khác rồi thì ở kynuviet cũng vậy thôi, mình có nhắn cho e nó thì câu trước đá câu sau k khớp nhau, rồi k nói đc nữa nên k thấy nhắn lại, k thấy thanh minh giải thích gì nữa thì có nghĩa là đồng ý. Khi mình gọi đến cuộc thứ 8 nghe máy, đầu bên kia nghe giọng rất trong trẻo, còn khi đến thì gặp quả giọng khàn và quê mùa, mặt già và xấu.

Em Bảo Anh MS 6690 nếu thấy oan thì cứ việc lên tiếng nhé, đã bom người ta gần cả tiếng, xong đến lại còn tráo, ta nói nó chán gì đâu

Coi như bài học, mình cảnh báo cho ae biết để ae né ra, mình đầy đủ bằng chứng của e này về việc bom và tráo, mỗi tội thiếu cái pass kynuviet thôi

https://kynuviet.plus/threads/bao-anh-ms-6690.4368/

Chỉnh sửa lần cuối:

dinhloc

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
admin vào phán xử cái, comment của bác này bị ông bánh xoá cmnr
Xử làm gì bác, e thiếu pass kynuviet, k xử được, có đọc mấy bài mấy ae đi chơi cuối ngày cũng bị bom, tráo, k ngờ mình củng dính, bánh thì bênh hàng đến cùng, e cũng chịu thôi, sau đành phải cạch toàn bộ hàng của bác ấy vậy, trách mình ngu trước thôi, e có đọc quy định của web, nếu k đọc pass, dễ dính quả đắng như tráo, bom, các loại. Còn cằm, mắt, môi 1 trời 1 vực, k giống tẹo nào

Chỉnh sửa lần cuối:

Hanoisb

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Tôi cũng dính vậy bác ạ.
Hôm trước đi em Huyền Châu 700k Quan Hoa cầu giấy (Khách sạn Công vinh), đi thái độ vl, làm ăn thì công nghiệp, đăng rp cái ông bánh xoá luôn =))

dinhloc

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Tôi cũng dính vậy bác ạ.
Hôm trước đi em Huyền Châu 700k Quan Hoa cầu giấy (Khách sạn Công vinh), đi thái độ vl, làm ăn thì công nghiệp, đăng rp cái ông bánh xoá luôn =))
Chứ còn gì nữa, cạch hết thôi bác ạ ^^
Trách mình trước thôi bác, cạch sạch sẽ vào bác ạ

Gấu săn mồi 

Checker Chân Ái
CHECKER TEAM HN
Xử làm gì bác, e thiếu pass kynuviet, k xử được, có đọc mấy bài mấy ae đi chơi cuối ngày cũng bị bom, tráo, k ngờ mình củng dính, bánh thì bênh hàng đến cùng, e cũng chịu thôi, sau đành phải cạch toàn bộ hàng của bác ấy vậy, trách mình ngu trước thôi, e có đọc quy định của web, nếu k đọc pass, dễ dính quả đắng như tráo, bom, các loại. Còn cằm, mắt, môi 1 trời 1 vực, k giống tẹo nào
Xác định k xử dc thì đăng vào mục này làm gì? Viết rp là ok cảnh báo cho mọi người. Lần sau chơi gì thì cũng nên tìm hiểu kỹ nội quy.
Chúc vui vẻ!

dinhloc

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
thì đấy viết rp cảnh báo ae, ai mong xử, e tố thì e vẫn cứ tố thôi, rp cho ae biết sau mà né

dinhloc

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Xác định k xử dc thì đăng vào mục này làm gì? Viết rp là ok cảnh báo cho mọi người. Lần sau chơi gì thì cũng nên tìm hiểu kỹ nội quy.
Chúc vui vẻ!
E trao đổi với bánh thì bênh hàng, e rp trên bài cảnh báo ae thì bánh xoá cmt của e, adm thì cũng chả thèm vào nói 1 câu là bài e chưa đủ tiêu chuẩn, e thấy mọi bài k đủ điều kiện adm vẫn quan tâm và vào nói bài chưa đủ quy định nên k xử, đây còn chả thèm vào mà nói 1 câu, thế là hiểu dây dợ với nhau hết r, e cố cảnh báo cho ae đc tý nào hay tý ấy thôi bác, làm vậy thì tự mất khách thôi

Chỉnh sửa lần cuối:

HN-NO1

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
không có pass thì chắc ko sử lý được rồi , né nó ra thôi bạn ơi , bánh này toàn hàng lởm thôi , phản ánh vào bài nó xoá , hôm trước bị lừa con ngọc anh 1500k vào phòng là 1 con hàng già u40 hơn , mình đuổi và đéo cho đồng nào luôn , chấp nhận mất tiền phòng

dinhloc

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
không có pass thì chắc ko sử lý được rồi , né nó ra thôi bạn ơi , bánh này toàn hàng lởm thôi , phản ánh vào bài nó xoá , hôm trước bị lừa con ngọc anh 1500k vào phòng là 1 con hàng già u40 hơn , mình đuổi và đéo cho đồng nào luôn , chấp nhận mất tiền phòng
vcl cay thế bác @@

Bên trên Bottom