• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS

Băng băng 1301 - Ngực bư vui vẻ dễ chịu.

manhlam 

Nông dân chăm chỉ
CHECKER TEAM HN
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Cơ bản
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Có thể sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Sau nhiều lần thử chiến ở phân khúc 500K thì nông dân em khá là hoang mang vì chưa một lần nào cảm thấy ổn áp.

Có lẽ do em đen thật. Nhưng mà quá tam ba bận, em vẫn phải thử lại một lần nữa vì phân khúc này quá đông không thể bỏ lỡ.

Lần này nông dân thử vận may với em Băng Băng vì ấn tượng với bộ ngực khủng khiếp kia.

Đặt phòng hẹn em xong ngủ quên. Làm em ấy gọi sml không được. May sao giật mình tỉnh dậy mở cửa vội. Em khá vui vẻ ôn hoà. phong cách cũng bt, mặt mũi hiền lành, thân hình thuộc vào dạng có da có thịt. Vú to, mông vừa đủ dùng.

Mặc dù tác phong có phần ko được từ tốn cho lắm nhưng cũng ổn hơn rất nhiều so với những em trước. Vừa cởi đồ, vừa vuốt ve lấy hứng, em ngồi kể chuyện chặng đường em đi mua pet về. Mà nghe xong mất tập trung cu nó ko lên được.

Thế là em bắt đầu vào việc, mút mát một hồi lâu, canh đúng lúc vừa đủ cứng thì em bắt đầu đeo bao vào chiến.

Em chủ động cưỡi ngựa và sau một hồi mẹt mỏi thì nhanh chóng đổi qua truyền thống. Con bướm này ấm và chặt cộng thêm tiếng rên và vẻ mặt dâm dãng của em mà nông dân phọt lúc nào không biết.

Một trải nghiệm tương đối hài lòng ở mức 8/10 điểm

Bên trên Bottom