• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS

[Ảnh ảo] Bánh Porcher sử dụng ảnh ảo để lên bài em Tiểu Long Nữ

Checkerhn1 

Sugar Daddy
VIP MEMBER
Lúc đầu mình không định lên bài tố cáo này đâu, nhưng nà khi mình comment trong bài viết thì 2 lần đều bị xoá bài cả 2 và còn bị chặn cmt. Thấy tình trạng bánh lạm dụng quyền hành quá và anh em checker dần mất đi vị thế, vừa mất tiền tạo công ăn việc làm cho các em mà còn bị dắt mũi như lũ gà thì mình không thể không lên bài này.
Mình để ý thấy ông bánh bày rất hay lên bài với lý do em mới đi làm nên chưa có ảnh chụp nên up ảnh đời thường nhưng thực ra toàn lấy ảnh ảo của mấy hot girl trên mạng. Gần đây nhất lsf trường hợp em Tiểu Long Nữ 2180,

Link: https://kynuviet.plus/threads/tieu-long-nu-2180.4594/

bánh này lấy ảnh của một em đang sinh sống và làm việc tại TP Hồ Chí Minh để lên bài. (thông tin ở dưới)

Nếu anh em nào đi check em này rồi thì so sánh mặt ảnh thật và giọng nói thì biết. Còn cmt trong bài đa số là cmt của acc clone còn cmt của anh em thật chắc bị xoá mẹ hết.

Ngoài ra gần đây trên KNV còn xuất hiện thêm tình trạng 1 em hàng nhưng đăng 2 bài, 2 tên và 2 mã số của 2 bánh khác nhau. Cụ thể là em Lê Tư và em CiCi là một; va em MyMy với em Yến Tatoo là một.

Một vấn đề nữa mình cũng để ý thấy là dạo này diễn đàn không thấy các admin hoạt động thường xuyên, các bài tố cáo cũng không thấy các admin vào giải quyết? Nên mình cảm giác bánh đang lạm dụng quyền một cách vô tội vạ. Cmt khen thì toàn acc clone, cmt chê thật thì bị xoá cmt và chặn chat ngay cả VIP hay Vip ưu tú cũng không ngoại lệ. Mình cảm giác diễn đàn bây giờ không còn minh bạch như trước, anh em checker đang dần mất đi quyền lợi, quyền được nhận xét, quyền được tố cáo và lấy lại công bằng khi bị tráo hàng hay bị các bánh lùa như một lũ gà mà không hề hay biết.

Dưới đây là một số hình ảnh nick thật mà ông bánh đã lấy của người ta để đăng bài (lưu ý: em dưới hình không làm phò ở HN và hiện đang sinh sống và làm việc tại TP Hồ Chí Minh)

Porsche 

? UY TÍN
Cung Cấp Đào HN
ông đã đi lần nào chưa mà phán thế, chưa kể 1 số ông biết info em nó đang doạ dẫm để gạ địt free

tunecorepro

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
bánh này tôi mất niềm tin lâu rồi . Em này tôi ko biết đúng sai như nào nhưng mà giả dụ e hotgirl có làm gái thật, mà đi lấy ảnh thật ngoài đời trên mxh đăng lên thì đúng là ối dồi ôi . Bánh thông minh hại các e thế đấy

Anhanhzzx

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Chuẩn bác ạ, em Linh Baby của bác Yêu gái đẹp có ông cmt chê bị xoá hết, em cmt vào mấy lần cũng bị xoá, ko hiểu admin làm việc kiểu gì để các bánh lộng hành vậy?

tonycnbel

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
mấy ông bánh lúc bị các checker viết bài tố cáo hoặc chê là rất hay lôi cái bài tố cáo ngược checker là dọa dẫm gạ địt free các kiểu mà chả thấy đưa bằng chứng lên gì cả

Matdanh999

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
chánh thanh tra làm việc lại về việc bánh lạm dụng quyền xoá cmt của ae và cấm bình luận . Thế thì ko công bằng dc. Hôm qua bánh Chân tình đăng bài e Trâm anh cũ , tôi cmt vào xoá mẹ luôn. Chán vl!

punvole

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
chánh thanh tra làm việc lại về việc bánh lạm dụng quyền xoá cmt của ae và cấm bình luận . Thế thì ko công bằng dc. Hôm qua bánh Chân tình đăng bài e Trâm anh cũ , tôi cmt vào xoá mẹ luôn. Chán vl!
anh inbox cho admin điều hành web để phản ánh anh ấy trả lời nhanh lắm 🙂

Yến Thanh

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Bánh Porscher thực ra là bánh cũ trên này, mất uy tín quá nên đẻ ra mấy nick lùa gà tiếp. Em Cici thì mỗi 1 hoặc 2 tuần đổi 1 cái tên mới, giờ bất cứ em nào đi 1 củ rưỡi lên bài đều có thể là em nó nhé. Ha ha.

deptraivl187

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Đm 1 trang web tại sao lại cho phép bánh được quyền xoá comment của người bình luận thật? Như thế là bố láo lừa đảo ko công bằng! Địt mẹ mấy thằng bánh toàn cho nick ảo vào cmt nâng bi rồi xoá hoặc chặn checker thật. Như vậy dần dần web này mất uy tín lắm. Bản thân t đã đi check 3-4 con 1-1.5 củ ở web này thì đúc kết lại là đéo khác gì bọn 500-600k. Bọn súc vật mấy con chó lừa đảo

Bên trên Bottom